Tên thuc: Bivicetyl 

Thành phnN – Acetylcystein 200 mg

Ch đnh:

Long đờm giúp ho để loại bỏ nhày từ phế quản trong viêm phế quản, trong viêm phế quản-phổi, viêm họng, viêm xoang, mũi viêm tai thanh dịch

Liu dùng: 

  • Người lớn và trẻ em > 7 tuổi : 1 gói x 3 lần/ngày.
  • Trẻ em 2-6 tuổi. 1 gói x 2 lần/ngày

Cách dùng:

Có thể dùng lúc đói hoặc no

Chng ch đnh:

  • Mẫn cảm với bất cứ thành phần nào của thuốc
  • Phenylceton niệu
  • Trẻ < 2 tuổi

Thn trng:

Loét dạ dày, tá tràng

Phn ng ph:

Rối loạn tiêu hóa( liều cao)

Tương tác thuc:

(khi sử dụng chung với những thuốc sau đây, sẽ gây ảnh hưởng tác dụng của thuốc)

Chất oxy hóa

Trình bày và đóng gói:

Gói chứa cốm uống: 200 mg x 30 gói, 60 gói

Nhà sn xutBV Pharma

Giá thuốc: Đang cập nhật

Li khuyên ca dược sĩ:

Bình luận của bạn

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

*